header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:

ส่งการบ้าน บราวนี่่ถาดที่สอง 11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #5213

สวัสดีค่ะครูพิม

นักเรียนขอส่งการบ้านค่ะ บราวนี่ถาดที่สองค่ะ ถาดแรกลืมถ่ายรูปไว้ค่ะ

แก้ไขล่าสุด: 11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ส่งการบ้าน บราวนี่่ถาดที่สอง 11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #5220

ชอบไหมค่ะ ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: บุษรากรณ์ แช่มฉิ่ง
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.092 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก