header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:

เอาเมนูสตูเนื้อมาส่งการบ้านครู​พิมค่ะ 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #5261

เอาสตูเนื้อมาส่งการบ้านค่ะ เปลี่ยนจาก ไก่เป็นเนื้อแทน

แก้ไขล่าสุด: 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

เอาเมนูสตูเนื้อมาส่งการบ้านครู​พิมค่ะ 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #5266

น่ากินมากเลยนะคะเนี่ย พิมก็ชอบสตูเนื้อค่ะ แต่น่าเสียดายคนที่บ้านพิมไม่กินเนื้อกันแล้ว ทำเมนูเนื้อทีไรเลยไม่มีคนช่วยกินเลยค่ะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

เอาเมนูสตูเนื้อมาส่งการบ้านครู​พิมค่ะ 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #5274

เบื่อไก่เลยเปลี่ยนเป็นเนื้อบ้าง ก็อร่อยดีเหมือนกันค่ะ

เอาเมนูสตูเนื้อมาส่งการบ้านครู​พิมค่ะ 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #5275

ขอบคุณ คุณพิมมากเลยค่ะ ที่แก้ไข การใส่รูปให้
ทำไม่เป็นค่ะ ต้องขอโทษทีนะคะ

เอาเมนูสตูเนื้อมาส่งการบ้านครู​พิมค่ะ 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #5281

วิธีการใส่รูป ก็คือ กดที่คำว่า "แทรก" อ่ะค่ะ ^_^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.092 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก