header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:

ส่งการบ้าน ฟักทองผักไข่ค่ะ 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #5333

• Sophie
  • รูปประจำตัวของ Sophie
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 9
  • พลังน้ำใจ: 0
เป็นเมนูโปรดของลูกชายค่ะ แต่นู๋จะไม่ใส่กระเทียมค่ะ เพราะเด็กๆคงจะไม่อร่อย ที่เหลือนู๋ตามสูตรคุณพิมเป๊ะๆ ค่ะ

ลูกชายกินข้าวหมดจาน แถมกินฟักทองเล่นอีกด้วยค่ะ อิอิ

รูปภายไม่สวยนะค่ะ แต่รสชาติอร่อยมากๆค่ะ :-)
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ส่งการบ้าน ฟักทองผักไข่ค่ะ 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #5336

ดีจังเลยค่ะ เด็ก ๆ กินฟักทองกันดีจังเลย
สมัยเด็ก ๆ แม่พิมก็ชอบผัดให้กินบ่อยอ่ะค่ะ
แต่ที่บ้านพิมจะชอบฟักทองเละ ๆ กว่านี้ กินทีแทบไม่ต้องเคี้ยวกันเลย ^^
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.097 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก