header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:

ข้าวราดหน้าไก่แยก 26 ค่าา 9 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #6757

• อ๊อฟ
  • รูปประจำตัวของ อ๊อฟ
  • Junior Boarder
  • จำนวนโพสต์: 70
  • ขอบคุณที่รับ: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
ขอบคุณสำหรับเมนูอร่อยๆ นะค๊าา
แก้ไขล่าสุด: 9 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา โดย อ๊อฟ.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ข้าวราดหน้าไก่แยก 26 ค่าา 9 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #6758

• อ๊อฟ
  • รูปประจำตัวของ อ๊อฟ
  • Junior Boarder
  • จำนวนโพสต์: 70
  • ขอบคุณที่รับ: 1
  • พลังน้ำใจ: 0
ขอโทษค่ะคุณพิม ไม่ทราบว่าทำไมกระทู้มันเด้งมาเองขนาดนี้ แนบรูปไม่ได้ด้วยค่ะ พยามลบแต่ทำไม่ได้ค่าา ไม่ได้ตั้งใจจริงๆ นะค๊าา

แก้ไขล่าสุด: 9 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา โดย อ๊อฟ.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ข้าวราดหน้าไก่แยก 26 ค่าา 9 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #6761

ไม่เป็นไรค่ะ .... คุณอ๊อฟ

แต่จานนี้น่ากินจริงๆ ค่า พูดถึงก็ไม่ได้ทำนานแล้วอ่ะ
คงต้องทำบ้างแล้วล่ะค่า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
แก้ไขล่าสุด: 9 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา โดย พิม @ ครัวบ้านพิม.
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.873 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก