header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:

ปีกไก่ทอดพริกแกง มาอีกเจ้าค้า.... 12 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #993

• คอลีเยาะ
  • รูปประจำตัวของ คอลีเยาะ
  • Junior Boarder
  • ชอบทำให้คนอื่นกินแต่ตัวเองไม่ค​่อยจะได้กิน
  • จำนวนโพสต์: 101
  • ขอบคุณที่รับ: 18
  • พลังน้ำใจ: 1

สวัสดีค่ะ น้องพิม ช่่วงนี้งานยุ่งมาก ไม่ค่อยมีเวลาเลย เช้านี้ลูกอยากกินไก่ทอดพริกแกง(ตำเอง) ทำเสร็จแล้วอยากจะโชว์ให้น้องพิมดู ที่จริงมี 10 ปีก แต่ลูกแอบกินยังไม่ทันได้ถ่ายรูป ก็เลยเหลือนิดเดียว สูตรน้องพิมนี่ลงตัวจริงๆ แต่พี่เยาะแอบใส่น้ำตาลครื่งช้อนชา เพราะลูกชอบให้มีรสหวานนิดนึง คุณสามียังชมเลยว่าสูตรน้องพิมนีอร่อยจริง วันหน้าให้ทำเยอะๆกว่านี้น่ะแม่นะ..พี่เยาะนี่ปลื้มเลย อิอิ.
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
koleeyoh
แก้ไขล่าสุด: 12 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา โดย คอลีเยาะ.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ปีกไก่ทอดพริกแกง มาอีกเจ้าค้า.... 12 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #1005

หู๊ยยย ขอบพระคุณทั้งสามีพี่เยาะ ลูกพี่เยาะ และพี่เยาะเลยนะคะ
พิมนี่แอบหน้าบานจนจะเท่ากระด้งแล้วค่ะ แห๊ะๆ

ป.ล. ปีกไก่ทอดสูตรนี้เนี่ย พิมก็ทำกินบ่อยเวลาเพื่อนคุณสามีมาค่ะ ทำให้เค้ากินกะข้าวเหนียวไปทำงานไป เพลินดีค่ะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.111 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก