header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

ทักทาย 12 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #3308

สวัสดีค่ะคุณน้องพิม
พี่หน่อยเพิ่งจะมีโอกาสเข้ามาทักทายคุณน้องพิมค่ะ แต่ได้เข้าเวปดูตลอด ชอบคุณน้องพิมมากที่อธิบายวิธีการทำอาหาร-ขนมได้เข้าใจได้ง่าย พี่ไม่เคยทำอาหารเอง จนกระทั่งมาเจอเวปคุณพิม ตอนนี้พี่สามารถทำอาหารได้หลายเมนู จนสามีแปลกใจและชมว่าอร่อยเหมือนไปกินที่ร้านอาหารเลย เครดิตนี้ต้องยกให้น้องพิมค่ะ จะติดตามเวปนี้ตลอดไป และขออวยพรในวาระครบรอบวันเกิดครัวบ้านพิมด้วยนะคะ ขอให้เจริญๆ อยู่คู่กับสมาชิกตลอดไปค่ะ
รักนะคะ
พี่หน่อย :P
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ตอบกลับ: ทักทาย 12 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #3314

สวัสดีค่ะพี่หน่อย

ขอบคุณมากเลยค่ะพี่ สาธุ ๆ ขอให้สมพรปากเลยค่ะ

พิมเองก็ขอสัญญาว่าจะตั้งใจทำเวบให้ดี มีคุณภาพอย่างนี้ตลอดไปจ้า
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.078 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก